- พัฒนา อบรม ประกวด แลกเปลี่ยน และแข่งขันต่างๆ
- นักศึกษากยศ.(จิตอาสา) ช่วยจัดสถานที่ และเคลื่อนย้ายสิ่งของไปยัง กองพัฒนานักศึกษาฯ (ขนของหนัก) ( 23 มิถุนายน 2567)
รายละเอียด
งาน
: นักศึกษากยศ.(จิตอาสา) ช่วยจัดสถานที่ และเคลื่อนย้ายสิ่งของไปยัง กองพัฒนานักศึกษาฯ (ขนของหนัก) ( 23 มิถุนายน 2567)
ประเภท
: พัฒนา อบรม ประกวด แลกเปลี่ยน และแข่งขันต่างๆ
บริษัท/หน่วยงาน/สำนักงาน
: กองทุนเงินให้กู้ยืมเพื่อการศึกษา งานสวัสดิการและทุนการศึกษา
ที่อยู่
: กองพัฒนานักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์ สำนักงานอธิการบดี ชั้น 2
วันที่เริ่ม
:
23 มิถุนายน 2567 (วันอาทิตย์)
วันสุดท้าย
:
23 มิถุนายน 2567 (วันอาทิตย์)
จำนวนที่รับสมัคร (คน)
: 20
วันสุดท้ายของการรับสมัคร
:
23 มิถุนายน 2567 (วันอาทิตย์)
Administrator
:
chayanooch.d
ลักษณะงาน:
รับชั่วโมงจิตอาสา 6 ชม.
ลักษณะงาน
ช่วยจัดสถานที่ และเคลื่อนย้ายสิ่งของไปยัง กองพัฒนานักศึกษาฯ (ขนของหนัก)
คุณสมบัติผู้ปฏิบัติงาน
1.มีเวลาว่างเต็มช่วงเวลา
2.มีมนุษยสัมพันธ์ที่ดี ไม่หงุดหงิดง่าย
3.นักศึกษาทุกคนตรงมาปฏิบัติงาน ตรงเวลา
4.แต่งกายชุดสุภาพที่สะดวกแก่การเคลื่อนย้ายและจัดเก็บสถานที่
5.โทรแจ้งรายชื่อยืนยันการปฏิบัติงานกับเจ้าหน้าที่ วันที่ 17 มิถุนายน 2567 ที่เบอร์ 074-282203
*** กรณีนักศึกษาลงชื่อไว้แล้วไม่สามารถมาทำงานได้ ในวันดังกล่าว ให้นักศึกษาหา(ตัวแทนนักศึกษาอื่น)มาปฏิบัติงานในวันจริง (แทนนักศึกษาเดิม) กรณีนักศึกษาที่ลงชื่อไว้ไม่มาปฏิบัติงานหรือไม่สามารถหาตัวแทนปฏิบัติงานแทนได้ จะถือว่านักศึกษาไม่ได้สิทธิ์ในการสมัครงานพิเศษ งานพัฒนาฯอื่นๆ ผ่านเว็บมหาวิทยาลัยเป็นเวลา 1 ปีการศึกษา เนื่องจากจะะส่งผลให้งานได้รับความเสียหายอย่างมาก ***
เวลาปฏิบัติงาน
วันที่ 23 มิถุนายน 2567 เวลา 15.00 - 21.00 น.
นัดพบ(พี่อาร์ม)พร้อมกันเวลา 15.00 น. ในห้องโถงอเนกประสงค์ ศูนย์กีฬาและสุขภาพ ชั้น 1
สถานที่ปฏิบัติงาน
ห้องอเนกประสงค์ ศูนย์กีฬาและสุขภาพ ชั้น1
สอบถามเพิ่มเติมที่ พี่นุช ชยานุช เดิมคลัง / พี่อาร์ม สหัสวรรษ ชัยยะจิตร (เจ้าหน้าที่กองทุนเงินให้กู้ยืมเพื่อการศึกษา)
กองทุนเงินให้กู้ยืมเพื่อการศึกษา งานสวัสดิการและทุนการศึกษา กองพัฒนานักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์
โทร 074-282203 (ในวันเวลาราชการ)
รายชื่อผู้สมัคร:
- 01. 6510210368 - อรวี จันทร์สุริวงษ์ คณะวิทยาศาสตร์
- 02. 6510210369 - อรอนงค์ บุญมี คณะวิทยาศาสตร์
- 03. 6510210366 - อรนลิน ผอบศิลป์ คณะวิทยาศาสตร์
- 04. 6510210105 - ตัสนีม จิสวัสดิ์ คณะวิทยาศาสตร์
- 05. 6511110050 - เณศรา สิงห์เนี่ยว คณะศิลปศาสตร์
- 06. 6510210332 - สิริยา จันทร์อ่อน คณะวิทยาศาสตร์
- 07. 6511310148 - ณัฏฐณิชา ละใบกาเด็น คณะนิติศาสตร์
- 08. 6511010009 - ขวัญพิชชา นพรัตน์ คณะอุตสาหกรรมเกษตร
- 09. 6511311114 - จินดามณี รัตนะ คณะนิติศาสตร์
- 10. 6511310178 - สิรวิชญ์ แก้วจุลกาญจน์ คณะนิติศาสตร์
- 11. 6511410040 - นากีบะห์ ปุโรง คณะการแพทย์แผนไทย
- 12. 6511410054 - นูรฮารีสา ดือเระ คณะการแพทย์แผนไทย
- 13. 6610110046 - จิรัชต์ตา อารีคาน คณะวิศวกรรมศาสตร์
- 14. 6610110425 - คีตศิลป์ คงสี คณะวิศวกรรมศาสตร์
- 15. 6610110408 - กันต์กวี รามศรี คณะวิศวกรรมศาสตร์
- 16. 6711110344 - นาดี จินตาภิชัย คณะศิลปศาสตร์
- 17. 6411210067 - นลัทพร เพชรคง คณะเศรษฐศาสตร์
- 18. 6610110261 - รสินทรา คงเกลี้ยง คณะวิศวกรรมศาสตร์
- 19. 6610110342 - สุนันทา นุ่มจิต คณะวิศวกรรมศาสตร์
- 20. 6610517089 - อัญชิสา คงบุญแก้ว คณะวิทยาการจัดการ
สำรอง:
--- ไม่เปิดรับสมัคร ---