- พัฒนา อบรม ประกวด แลกเปลี่ยน และแข่งขันต่างๆ
- นักศึกษากยศ.(จิตอาสา) ช่วยอำนวยความสะดวกลงนามแบบยืนยันการเบิกเงินในวันปัจฉิมนิเทศนักศึกษากู้ยืม ภาคเรียนที่ 2/2566 ( 18 พฤศจิกายน 2566)
รายละเอียด
งาน
: นักศึกษากยศ.(จิตอาสา) ช่วยอำนวยความสะดวกลงนามแบบยืนยันการเบิกเงินในวันปัจฉิมนิเทศนักศึกษากู้ยืม ภาคเรียนที่ 2/2566 ( 18 พฤศจิกายน 2566)
ประเภท
: พัฒนา อบรม ประกวด แลกเปลี่ยน และแข่งขันต่างๆ
บริษัท/หน่วยงาน/สำนักงาน
: กองพัฒนานักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์ สำนักงานอธิการบดี ชั้น 2
ที่อยู่
: กองพัฒนานักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์ สำนักงานอธิการบดี ชั้น 2
วันที่เริ่ม
:
01 มกราคม 2513 (วันพฤหัสบดี)
วันสุดท้าย
:
10 พฤศจิกายน 2566 (วันศุกร์)
จำนวนที่รับสมัคร (คน)
: 100
วันสุดท้ายของการรับสมัคร
:
01 มกราคม 2513 (วันพฤหัสบดี)
Administrator
:
chayanooch.d
ลักษณะงาน:
รับชั่วโมงจิตอาสา เพื่อใช้สมัครปีการศึกษา 2567 (18 ชม.)
ลักษณะงาน
- ต้อนรับ / แจก อาหารว่าง และไปรษณียบัตร แก่ผู้เข้าร่วมงาน
- แนะนำที่นั่งแก่ผู้เข้าร่วมงาน
- อำนวยความสะดวกลงนามแบบยืนยันการเบิกเงิน
- เก็บสำเนาแบบยืนยันเบิกเงินกู้ยืม และไปรษณีย์บัตร
คุณสมบัติของนักศึกษา
1. นักศึกษากู้ยืม กยศ. ที่อายุ 20ปีบริบูรณ์ขึ้นไป เท่านั้น
2. นักศึกษามีเวลาว่างเต็มเวลา พร้อมต้องเข้าร่วมประชุม
3. สวมชุดนักศึกษาตามระเบียบฯ รองเท้าหุ้มส้น (ในวันปฏิบัติงาน)
4. ทุกคนต้องเข้าร่วมประชุมชี้แจงการปฏิบัติงาน ในวันที่ 10 พฤศจิกายน 2566 เวลา 17.00น. (ใช้เวลาประชุมประมาณ1-2ชม.) ผ่านโปรแกรม ZOOM **โปรดตรงเวลา (กรณีสายเกิน 10 นาที ถือว่าสละสิทธิ์ และมีการเช็คชื่อ)
5. ตรวจสอบบัญชีการใช้งาน Zoom-SSO ได้ที่หน้าประกาศนี้ วันที่ 10 พฤศจิกายน 2566 เวลา 16.00น.
6. ผู้สมัครสำรอง ขอให้เข้าร่วมประชุม ZOOMตามกำหนด หากมีผู้สมัครจริงไม่มาประชุม จะเปิดรับสมัครแทนตำแหน่งที่ไม่เข้าร่วม
ZOOM สำหรับการประชุม : https://psu-th.zoom.us/j/6884238643
Meeting ID 688 423 8643
*** กรณีนักศึกษาลงชื่อไว้แล้วไม่สามารถมาประชุมได้ ให้นักศึกษาหา(ตัวแทนนักศึกษาอื่น)มาทั้งเข้าร่วมประชุมและปฏิบัติงานในวันจริง (แทนนักศึกษาเดิม) กรณีนักศึกษาที่ลงชื่อไว้ไม่มาร่วมประชุม จะถือว่านักศึกษาไม่ได้สิทธิ์ในการสมัครงานพิเศษ งานพัฒนาฯ ผ่านเว็บมหาวิทยาลัยเป็นเวลา 1 ปีการศึกษา เนื่องจากจะะส่งผลให้งานได้รับความเสียหายอย่างมาก ***
เวลาปฏฺิบัติงาน
วันที่ 18 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00 -18.00 น.
สถานที่ปฏฺิบัติงาน
ณ ห้อง Convention Hall ศูนย์ประชุมนานาชาติฉลองสิริราชสมบัติครบ ๖๐ ปี มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
สอบถามเพิ่มเติมที่ พี่จุ๊ จุรี เจริญผล /พี่นุช ชยานุช เดิมคลัง (เจ้าหน้าที่กองทุนเงินให้กู้ยืมเพื่อการศึกษา)
กองทุนเงินให้กู้ยืมเพื่อการศึกษา งานสวัสดิการและทุนการศึกษา กองพัฒนานักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์
โทร 074-282203 (ในวันเวลาราชการ)
รายชื่อผู้สมัคร:
- 01. 6510110574 - อิรฟาน เจ๊ะมามะ คณะวิศวกรรมศาสตร์
- 02. 6510110587 - ฮัซมาน ชูมุง คณะวิศวกรรมศาสตร์
- 03. 6411410172 - ศุภกาญจน์ พริกแก้ว คณะการแพทย์แผนไทย
- 04. 6411410175 - สรารัตน์ บุญทับ คณะการแพทย์แผนไทย
- 05. 6511110179 - พสิษฐ์ กสิสุวรรณ คณะศิลปศาสตร์
- 06. 6510517004 - เกศกนก แซ่ฮ้อ คณะวิทยาการจัดการ
- 07. 6411210067 - นลัทพร เพชรคง คณะเศรษฐศาสตร์
- 08. 6510110208 - ธีรโชติ อุระวงค์ คณะวิศวกรรมศาสตร์
- 09. 6510510287 - อาทิตยา แซ่เซียว คณะวิทยาการจัดการ
- 10. 6510110406 - ไรฮัน บิลยะแม คณะวิศวกรรมศาสตร์
- 11. 6510110392 - ยะมุนา นิยมเดชา คณะวิศวกรรมศาสตร์
- 12. 6611311187 - อาซีซ่า บวชเหตุ คณะนิติศาสตร์
- 13. 6511110216 - ชนิกานต์ รักษ์วงศ์ คณะศิลปศาสตร์
- 14. 6510510282 - อัญชลีกร ขุนรัง คณะวิทยาการจัดการ
- 15. 6510510046 - ชลาลัย เตชะศรี คณะวิทยาการจัดการ
- 16. 6510510228 - วธูสิริ ด้วงสง คณะวิทยาการจัดการ
- 17. 6511410189 - มารียา เหรียญนุ้ย คณะการแพทย์แผนไทย
- 18. 6610210581 - ซามีมี่ หมัดอะดั้ม คณะวิทยาศาสตร์
- 19. 6511410128 - ฮัซน่า บินอาหวา คณะการแพทย์แผนไทย
- 20. 6610510511 - นันท์นภัส ยาชะรัด คณะวิทยาการจัดการ
- 21. 6511311165 - วรรษธร สมบูรณ์ คณะนิติศาสตร์
- 22. 6510210505 - นาดา บิลแหละ คณะวิทยาศาสตร์
- 23. 6410610157 - พัสกร สมทอง คณะทรัพยากรธรรมชาติ
- 24. 6511310117 - สตีเฟน นิธิศ สโตน คณะนิติศาสตร์
- 25. 6610110461 - ญาณวรุตม์ แขน้ำแก้ว คณะวิศวกรรมศาสตร์
- 26. 6510110250 - นุชรินทร์ ตาเยะ คณะวิศวกรรมศาสตร์
- 27. 6511311004 - กรวิชญ์ อารีมิตต์ คณะนิติศาสตร์
- 28. 6511410054 - นูรฮารีสา ดือเระ คณะการแพทย์แผนไทย
- 29. 6511410021 - ซูลฟาร์ หะยีอับดุลรอแม คณะการแพทย์แผนไทย
- 30. 6511311098 - อัมรินท์ สุขลิ่ม คณะนิติศาสตร์
- 31. 6511311155 - ภัทรวิทย์ หอประเดิมนุสรณ์ คณะนิติศาสตร์
- 32. 6511310064 - นุชนาฏ ธรรมวาโร คณะนิติศาสตร์
- 33. 6511310143 - กัญญารัตน์ ช่วยบรรจง คณะนิติศาสตร์
- 34. 6510110592 - ฮาริส เกษา คณะวิศวกรรมศาสตร์
- 35. 6410510131 - ปรเมศร์ สิวายะวิโรจน์ คณะวิทยาการจัดการ
- 36. 6511311051 - พัฒน์ชณพงศ์ รอดรมย์ คณะนิติศาสตร์
- 37. 6510110169 - ทศพล เจริญสุข คณะวิศวกรรมศาสตร์
- 38. 6511310155 - ทานตะวัน ผ่องการ คณะนิติศาสตร์
- 39. 6510510052 - ชุติมา ไชยราบ คณะวิทยาการจัดการ
- 40. 6410510150 - พิมชนก วงศ์เตียมใจ คณะวิทยาการจัดการ
- 41. 6610712052 - อัสนี ศรีทองเทศ คณะเภสัชศาสตร์
- 42. 6510210368 - อรวี จันทร์สุริวงษ์ คณะวิทยาศาสตร์
- 43. 6510210369 - อรอนงค์ บุญมี คณะวิทยาศาสตร์
- 44. 6510210366 - อรนลิน ผอบศิลป์ คณะวิทยาศาสตร์
- 45. 6511310033 - ณัฐดนัย กู้เกียรติบวรกุล คณะนิติศาสตร์
- 46. 6410510451 - สุพรรษา แสงจันทร์ คณะวิทยาการจัดการ
- 47. 6410510218 - แววเพ็ชร ปลอดอินทร คณะวิทยาการจัดการ
- 48. 6610210764 - ศศิชา จันทสอน คณะวิทยาศาสตร์
- 49. 6510615021 - ไรบีนา สันตา คณะทรัพยากรธรรมชาติ
- 50. 6510210324 - สโรชา อวะภาค คณะวิทยาศาสตร์
- 51. 6510210588 - สวิชญา ฮวดพรหม คณะวิทยาศาสตร์
- 52. 6510510392 - ทักษพร หลำหลี คณะวิทยาการจัดการ
- 53. 6510510097 - ธญานี โต๊ะอิ คณะวิทยาการจัดการ
- 54. 6510210126 - ธวัชชัย ทองไฝ คณะวิทยาศาสตร์
- 55. 6511110093 - พิราภรณ์ พิสิฏฐ์ธนกร คณะศิลปศาสตร์
- 56. 6610110404 - กัญญาณัฐ ชูจิต คณะวิศวกรรมศาสตร์
- 57. 6410510408 - เมย์ดินา หมัดสะหริ คณะวิทยาการจัดการ
- 58. 6410510140 - ปิยาพัชร เขตตานุรักษ์ คณะวิทยาการจัดการ
- 59. 6510510298 - อิสศวะ จิตราภิรมย์ คณะวิทยาการจัดการ
- 60. 6510110542 - อับดุลเลาะ มาลี คณะวิศวกรรมศาสตร์
- 61. 6510510130 - นิชาภัทร โสหัส คณะวิทยาการจัดการ
- 62. 6510110415 - วนิดา ปานแก้ว คณะวิศวกรรมศาสตร์
- 63. 6510110271 - ปวิตรา อินทร์แก้ว คณะวิศวกรรมศาสตร์
- 64. 6411210075 - เพชรอุมา พรหมอินทร์ คณะเศรษฐศาสตร์
- 65. 6510210598 - สุธิตาพร ผินผัน คณะวิทยาศาสตร์
- 66. 6410510332 - ทัศนีย์นุช ชูอ่อน คณะวิทยาการจัดการ
- 67. 6510210455 - ซารีนา ดือราแม คณะวิทยาศาสตร์
- 68. 6510210557 - มุธิตา หวันตะหา คณะวิทยาศาสตร์
- 69. 6510210479 - ทิพานันท์ ฮิ่นเซ่ง คณะวิทยาศาสตร์
- 70. 6410110067 - จัสมิน เบ็ญแสละ คณะวิศวกรรมศาสตร์
- 71. 6510210600 - สุภาวดี จิตตะโรจน์ คณะวิทยาศาสตร์
- 72. 6510510030 - จุฑาทิพย์ นวลหุน คณะวิทยาการจัดการ
- 73. 6610210832 - อิบรอเฮง อาแด คณะวิทยาศาสตร์
- 74. 6410210311 - ศุภกิตติ์ พรหมดวง คณะวิทยาศาสตร์
- 75. 6410210091 - ณัฏฐ์ธารณ์ ขวัญหวาน คณะวิทยาศาสตร์
- 76. 6610515049 - ประกายวรรณ หนูนวล คณะวิทยาการจัดการ
- 77. 6511110157 - จิราธร หนุนอนันต์ คณะศิลปศาสตร์
- 78. 6511410201 - อมรรัตน์ ชูฉางหวาง คณะการแพทย์แผนไทย
- 79. 6511410041 - นาดียา สาและ คณะการแพทย์แผนไทย
- 80. 6410210526 - นุชนาฏ มณีโชติ คณะวิทยาศาสตร์
- 81. 6511310144 - กุลนิษฐ์ พฤกษ์ทรานนท์ คณะนิติศาสตร์
- 82. 6511410062 - ปรมาภรณ์ เทพเดชา คณะการแพทย์แผนไทย
- 83. 6510615068 - บัญฑิตา จารนัย คณะทรัพยากรธรรมชาติ
- 84. 6410210255 - มันนา มงอาหลี คณะวิทยาศาสตร์
- 85. 6410210223 - พิมพ์ชนก เห้งเต็ก คณะวิทยาศาสตร์
- 86. 6410210552 - พงศกร แซ่ซึง คณะวิทยาศาสตร์
- 87. 6510615004 - กัญญพัชร ลีลาวุฒิประเสริฐ คณะทรัพยากรธรรมชาติ
- 88. 6510615003 - กัญญณัฐ ลีลาวุฒิประเสริฐ คณะทรัพยากรธรรมชาติ
- 89. 6510615002 - กนกพร สบเรือง คณะทรัพยากรธรรมชาติ
- 90. 6511110115 - วรัญญา แซ่ตั้ง คณะศิลปศาสตร์
- 91. 6510613016 - ปัญญวรรณ สุนธารักษ์ คณะทรัพยากรธรรมชาติ
- 92. 6510613014 - นัสริน บุตรเรียง คณะทรัพยากรธรรมชาติ
- 93. 6610311319 - มณีกานต์ เหล็กมา คณะแพทยศาสตร์
- 94. 6510210105 - ตัสนีม จิสวัสดิ์ คณะวิทยาศาสตร์
- 95. 6510615025 - สุชาวดี อักษรพิมพ์ คณะทรัพยากรธรรมชาติ
- 96. 6510110349 - ภานุมาศ อินทสระ คณะวิศวกรรมศาสตร์
- 97. 6511110142 - อาเซอมี ยูโซฟ คณะศิลปศาสตร์
- 98. 6410610190 - อติภา ผาติสุขถาวร คณะทรัพยากรธรรมชาติ
- 99. 6410610061 - ปรางวลัย อันทะวาด คณะทรัพยากรธรรมชาติ
- 100. 6410610133 - ณัฐนันท์ เอี่ยมนุ่ม คณะทรัพยากรธรรมชาติ
สำรอง:
- 101. 6510615013 - บุสรา สุขท่าพะยา คณะทรัพยากรธรรมชาติ
- 102. 6510210527 - พควดี สุวรรณชาตรี คณะวิทยาศาสตร์
- 103. 6410610012 - เกวลี ขุนภักดี คณะทรัพยากรธรรมชาติ
- 104. 6510613026 - ศิรศักดิ์ หนูทอง คณะทรัพยากรธรรมชาติ
- 105. 6510510253 - สาวิณี วิริยะเวช คณะวิทยาการจัดการ