จัดระเบียบตึกกิจกรรมนักศึกษา
คำค้น
ที่
รหัส
ชื่อ
สกุล
คณะ
สถานะ
1
4910110198
ธนากร
นามวงศ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
2
4910210316
นิพนธ์
สูยะพันธ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
3
4910210764
สุภาพร
ศรีใส
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
4
4910210945
ฮัมดีน
กะสูเมาะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
5
4910510128
บุษรารัตน์
อิ่มจิตต์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
6
4910510322
อินทิรา
สุวรรณมิ่ง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
7
4910513094
สุรัตนา
คล้ายอุบล
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
8
4910515043
ธีรเดช
ชำนาญกิจ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
9
4910515073
ริฎวาน
หะมิดง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
10
4910515074
รุ่งฤทธิ์
เกษศรี
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
11
4910515083
วาฤดี
จิตคำนึง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
12
4910515097
สุรียา
การีอูมา
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
13
4910515098
สุไลมาน
มณีหิยา
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
14
4910515112
อาดล
หวัดพงษ์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
15
4910610034
ชัญญานุช
แซ่อ๋อง
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
16
4910710095
วันชัย
อินทอง
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้จัด
17
4911110005
กรกนก
รุณย์คติ
คณะศิลปศาสตร์
ผู้จัด
18
4911110059
ปวินยา
วิเทียมญลักษณ์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้จัด
19
4911110116
สวรรยา
จารุวิภา
คณะศิลปศาสตร์
ผู้จัด
20
4911210022
น้ำฝน
เครือทอง
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้จัด
21
4911214012
ณัฐพงศ์
โสภณรัตน์
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
22
4911410036
แวฮาลีเม๊าะ
หะยีเจ๊ะเต๊ะ
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้จัด
23
5010110099
ชนวีร์
เอี่ยมแสงชัยรัตน์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
24
5010110456
วรวิทย์
พานิชนิตินนท์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
25
5010110458
วรัญญู
ธรรมนิธิกุล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
26
5010110467
วฤนท์
หอชัยเฉลิมศักดิ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
27
5010110482
วิชาญ
ชูพงค์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
28
5010110508
ไววิทย์
แซ่ตั้ง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
29
5010110726
ณัฐพล
ประจักษ์เลิศวิทยา
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
30
5010210022
กาบีรอน
ปอโต๊ะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
31
5010210208
ธีรนนท์
เฟื่องฟู
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
32
5010210240
นาอีม
ดีเยาะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
33
5010210640
สุวรรณี
พยับไชยกุล
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
34
5010210728
อาหมะซัมรี
เจะโซะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
35
5010310013
กิ๊ฟลัน
ดอเลาะ
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
36
5010510009
กมลวรรณ
หนูสุวรรณ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
37
5010510032
ขวัญข้าว
ช่วยมณี
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
38
5010510080
ชาติชาย
เทพสุวรรณ์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
39
5010510096
ณัฐกานต์
วรรณบวร
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
40
5010510148
นารีทิพย์
สุกไกว้
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
41
5010510166
ปกรณ์
คงชื่น
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
42
5010510185
ปิยธิดา
แซ่อึ้ง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
43
5010510230
ภุมรินทร์
แซ่ชิ้น
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
44
5010510329
สรณ์
ภูชัชวนิชกุล
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
45
5010510354
สุทธินันท์
อินทรวงศ์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
46
5010510363
สุพาณี
โมสิกะ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
47
5010510369
สุรีรัตน์
จงพินิจวัฒนกุล
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
48
5010510401
อารีรัตน์
แตงฮ่อ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
49
5010513022
ชาญวิทย์
ณ นุวงศ์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
50
5010513041
ธิรเดช
แสงแก้ว
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
51
5010513079
รัตนาภรณ์
พิทักษ์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
52
5010513092
วริษฐา
รัตนสุวรรณ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
53
5010513114
สุภารัตน์
พรมคณะ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
54
5010513117
สุวัฒน์
เพชรวโรทัย
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
55
5010513120
อธิพงศ์
สินสิริคุณากร
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
56
5010515083
ยูกีพลี
เจะมิง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
57
5010610086
ธีรเดช
ชูสิงห์
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
58
5010610264
อรรถชัย
ปานบรรจง
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
59
5010712015
ธนัญญา
ถาวรพัฒนพงศ์
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
60
5010712022
ปรัชญา
หลักเมือง
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
61
5011110133
พีรศักดิ์
ศิริสวัสดิ์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
62
5011110142
ภัทรภร
โกกิละวาที
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
63
5011110166
ราชพงศ์
คงมา
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
64
5011110205
สาวิณี
แซ่เต็ง
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
65
5011110231
อรวรรณ
เสกธีระ
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
66
5011310108
ศรีวิมล
แซ่ชั้น
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
67
5011310109
ศักดา
เพชรฉวี
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
68
5011310122
ณอรรถพล
กาญจนนันทวงศ์
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
69
5110110230
ธนิต
พงษ์พันธ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
70
5110110313
บัญญัติ
เดชรัศมีธนวงศ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
71
5110210019
กรองกาญจน์
กปิลกาญจน์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
72
5110210195
ดารียา
เลิศอริยะพงษ์กุล
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
73
5110210427
ภาคภูมิ
พันเลิศอมร
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
74
5110210518
วรณิสร์
เพ็ชรภักดี
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
75
5110210577
แวมูฮัมหมัดอาบีดีน
อีแมลอดิง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
76
5110210613
สงกรานต์
วัฒนาเรืองรอง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
77
5110510044
จิรภัทธ์
หอชัยเฉลิมศักดิ์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
78
5110510077
ณัฐธิดา
ฉวีวงษ์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
79
5110510176
พชร
สังเพ็ชร์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
80
5110513014
ชนาพร
ไชยภาณุรักษ์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
81
5110514093
อภิชิต
กุลพิมพ์ไทย
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
82
5110515090
สมศักดิ์
แป้นเกิด
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
83
5110515092
สรายุทธ
มูสิกะ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
84
5110610340
อับดุลฮาฟิส
สิแล
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
85
5110710077
รัตนาภรณ์
แซ่จาง
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
86
5110710142
หนึ่งฤทัย
ธิติจรัสชัย
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
87
5110712006
จริยา
เพิ่มวัฒนชัย
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
88
5110712008
จิรวรรณ
แสงเสมา
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
89
5110712035
สุพาก
บุญชัย
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
90
5111110025
เกศสุดา
ไทยประดิษฐ์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
91
5111110029
คุณภัทร์
ชีวรุ่งโรจน์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
92
5111110032
จริญรัตน์
คำสุรีย์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
93
5111110053
เจริญศักดิ์
ชัยมีบุญ
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
94
5111110054
เจษฎา
คงไชย
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
95
5111110060
ชนาเนตร
เกียรติไพบูลย์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
96
5111110073
เชษฐพงศ์
ชูประดิษฐ์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
97
5111110074
เชิงชาย
โมราชาติ
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
98
5111110089
เทียนหอง
เจินหวา
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
99
5111110110
นัฎฐศร
พริ้มสุวรรณ
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
100
5111110143
ดิษฐพงษ์
ชัยวรพันธ์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
101
5111110172
ภัทธาวุธ
จุลพูน
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
102
5111110183
มรกต
เรืองมา
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
103
5111110206
รัตนาภรณ์
ไชยโรจน์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
104
5111110214
เริงฤทัย
กิตติทรัพย์สถิต
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
105
5111110225
วราพร
ชีวินชูสกุล
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
106
5111110235
วิกานดา
ช่วยเมือง
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
107
5111110238
วิตา
แซ่หลิว
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
108
5111110273
สิรินธร์
ณ วาโย
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
109
5111310079
วันใหม่
หมิยิ
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
110
5210510075
ชลิดา
เพชรส่งศรี
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
111
5210510287
สรินยา
ขาวนวล
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
112
5210510343
อรวรรณ
บริเพชร
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
113
5210513100
อารีรัตน์
วกกุม
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
114
5211310043
ธีรวัฒน์
ปัทมเมธิน
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
115
5211310087
สกายดาว
สืบ
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
116
5211310090
สิงหา
จันทรกุล
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
117
5211310105
อธิคม
ทองแดง
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม