กิจกรรมจิตสำนึกสาธารณะในโครงการค่ายนักอนุรักษ์ครั้งที่13
คำค้น
ที่
รหัส
ชื่อ
สกุล
คณะ
สถานะ
1
4835025
กิตติยา
อรุณรัตน์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
2
4910515001
กนกวรรณ
เสมพิพัฒน์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
3
4910515047
บุสริน
หมัดสี
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
4
4910515052
ปวีณา
ตั้งทรงสวัสดิ์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
5
4910515074
รุ่งฤทธิ์
เกษศรี
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
6
4910515078
วรศักดิ์
บุญสุข
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
7
4910515101
อภิรดี
มุสิกเกษม
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
8
4910515105
อลงกรณ์
ผดุ้งกูล
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
9
4910515115
อิชญา
พลรบ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
10
5010110282
บุญญานันท์
ดูดดื่ม
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
11
5010110338
พรพรรษา
แสงธรรมวิจิตต์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
12
5010110423
รัฐพล
บุญเทียม
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
13
5010110488
วิภาดา
เพ็ชรทอง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
14
5010110651
อรทัย
คงแป้น
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
15
5010210077
จิตติกาญจน์
เพ็ชรวงษ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
16
5010210188
ทวิตียา
ไส้เพี้ย
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
17
5010510012
นันทรัตน์
อ๋องท่อ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
18
5010510040
จริญา
แซ่โอ้ว
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
19
5010510150
นิตตยา
เกษศรี
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
20
5010510228
ภัทรา
อักษรกาญจน์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
21
5010510230
ภุมรินทร์
แซ่ชิ้น
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
22
5010510249
รัชฎาพร
ขาเลศักดิ์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
23
5010510251
รัชธิดา
ลอยจิ๋ว
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
24
5010510352
สุดารัตน์
ศรีขาว
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
25
5010515017
คมเดช
ยอดระบำ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
26
5010515024
จุฑาภรณ์
ขจิตวิวัฒน์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
27
5010515029
ชญานนท์
พร้อมมูล
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
28
5010515046
ธนานันท์
ทับธนะ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
29
5010515047
ธโนษ
รัตนสิงห์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
30
5010515052
นิรัตน์
ชูขำ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
31
5010515061
ประทุมมาศ
อินทะมู
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
32
5010515066
พรเทพ
วิเชียรโชติ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
33
5010515068
พวงวรรณ์
นาคงาม
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
34
5010515069
พันทิวา
แก้วกำเหนิด
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
35
5010515070
พิกุล
เกื้อลาย
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
36
5010515074
แพรวนภา
ชูเชิด
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
37
5010515088
รัตนาวดี
ศรีเลิศ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
38
5010515090
ลดายุ
นครจิตร์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
39
5010515100
ศิวพล
สุขไสย
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
40
5010515105
สารภี
บุญช่วย
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
41
5010515119
อัสนี
เพ็ชรเส้ง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
42
5011110070
เทอดขวัญ
ชี้เจริญ
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
43
5011110168
เรวดี
เจ๊ะหวังสวา
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
44
5110210305
บุณย์ลดา
สุวรรณคง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
45
5110410192
อรทัย
เรืองกูล
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
46
5110510176
พชร
สังเพ็ชร์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
47
5110510194
เพ็ญพิชชา
ทรงเดชะ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
48
5110515045
ปารัช
ชูเชียร
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
49
5110613008
เกวลี
บุญแก้ว
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
50
5110613041
ลักษีกา
พรหมมณี
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
51
5110613080
รักษ์สุคนธ์
กุลฑล
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
52
5111110042
จิราพร
นุ่มเรือง
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
53
5111110214
เริงฤทัย
กิตติทรัพย์สถิต
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
54
5111110266
สัณฐิตา
เลาหวิริยะกมล
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
55
5111110273
สิรินธร์
ณ วาโย
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
56
5111110285
สุนิสา
เสนทอง
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
57
5111110338
ยุพิน
สนิทพจน์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
58
5111110340
วัชรพงศ์
โทบุรี
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
59
5111110342
สุธาสินี
แซ่ตั้ง
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
60
5111510040
เสาวลักษณ์
เหมโก
คณะเทคนิคการแพทย์
ผู้เข้าร่วม